kai - 1

labarai

Zabar Tsarin Ajiye Makamashi na Gida

Zaɓin tsarin ajiyar makamashi na gida shine yanke shawara da ke buƙatar yin la'akari da hankali.Adana baturi ya zama sanannen zaɓi tare da sabbin kayan aikin hasken rana.Koyaya, ba duka batura na gida ba daidai suke ba.Akwai ƙayyadaddun fasaha iri-iri don nema lokacin siyan baturin gida.

Ɗaya daga cikin muhimman abubuwan da za a yi la'akari da lokacin zabar tsarin ajiyar makamashi na gida shine farashin siye da shigar da tsarin.Kamfanoni da yawa za su ba da tsare-tsaren biyan kuɗi.Ana iya samun waɗannan tsare-tsare akan ɗan daloli kaɗan ko kuma kusan dala dubu kaɗan.Koyaya, waɗannan tsarin ƙila ba za su iya isa ga yawancin masu gida ba.Kyakkyawan hanyar samun farashi don baturi na gida shine kwatanta ƙididdiga daga kamfanoni da yawa.Kamfanin da ya ƙware wajen shigar da batura na iya samun ƙarin gogewa a wannan yanki.

Wani muhimmin al'amari da za a yi la'akari da shi shine ƙarfin baturi mai amfani.Baturin awa 10 kilowatt shine manufa ga yawancin masu gida.Yakamata baturin ya kasance yana iya samar da isassun ƙarfin ajiyar waje a yayin da ya mutu.Kyakkyawan tsarin baturi kuma yakamata ya zama mai iya tafiyar da da'irar gida mai mahimmanci.Wasu masu gida na iya son shigar da baturi fiye da ɗaya don haɓaka adadin wutar lantarki da aka adana.Hakanan ana amfani da tsarin baturi don famfun ruwa, dumama ƙasa, da sauran mahimman da'irori na gida.

Hakanan tsarin ajiyar baturi yana buƙatar kulawa akai-akai da maye gurbin abubuwa.Waɗannan farashin suna ƙaruwa na dogon lokaci.Batirin lithium ion tare da injin inverter zai yawanci tsada tsakanin dala dubu takwas zuwa goma sha biyar don shigarwa.Koyaya, ana sa ran farashin zai ragu sosai cikin ƴan shekaru masu zuwa.

Lokacin zabar tsarin ajiyar makamashi na gida, yana da mahimmanci a yi la'akari da yawan wutar lantarki da kuke buƙata.A mafi yawan lokuta, ba za ku buƙaci tsarin da ke da babban iko ba, amma yawancin batir da kuke da shi, yawan wutar lantarki za ku adana.Don samun kyakkyawan ra'ayi game da abin da kuke buƙata, ƙididdige buƙatun kuzarinku sannan ku kwatanta farashin tsarin da yawa daban-daban.Idan kun yanke shawarar kashe grid, kuna buƙatar tsarin ajiyar kuɗi idan kuna buƙatar iko a tsakiyar dare ko kuma a cikin yanayin duhu.

Lokacin kwatanta mafi kyawun tsarin ajiyar makamashi na gida, yana da mahimmanci a yi la'akari da ingancin tsarin.Yayin da batura masu arha na iya zama masu jaraba, ƙila ba za su iya biyan bukatun kuzarin ku ba.Kyakkyawan tsarin baturi na gida zai fi tsada amma yana da darajar zuba jari.Hakanan yana da mahimmanci a yi la'akari da garantin tsarin baturi.Garanti na baturi ba koyaushe ba ne muddin suna da alama kuma suna iya bambanta yadu daga masana'anta zuwa masana'anta.

Tsarin ajiyar makamashi na gida shine zuba jari na dogon lokaci.Zaɓin mafi kyawun tsarin zai taimaka maka cimma burin dorewa.Tsarin ajiyar makamashi na gida yana iya rage sawun carbon ɗin ku.

Ko da yake batura ba zaɓi mafi arha ba ne, za su iya zama kyakkyawan shawara ga gidajen da ke fama da katsewar wutar lantarki ko kuma a yankin da fari ya shafa.Kyakkyawan tsarin baturi na gida yakamata ya daɗe na shekaru, kuma zai iya sa ku ƙarin kuɗi a cikin dogon lokaci.

labarai-1-1
labarai-1-2
labarai-1-3

Lokacin aikawa: Dec-26-2022